12. kí wọn le jógun ìyókù Édómùàti gbogbo orílẹ̀ èdè ti ń jẹ́ orúkọ mi,”ni Olúwa, ẹni tí yóò ṣe nǹkan wọ̀nyí wí.
13. “Ọjọ́ náà ń bọ,” ni Olúwa wí,“Tí ẹni tí ń tulẹ̀ yóò lé ẹni tí ń kórè báTí ẹni tí ń fún èso àjàrà yóò lé ẹni tí ń gbìn báÀwọn òkè ńlá yóò sì kán ọtí wáìnì sílẹ̀Tí yóò sì ṣàn láti ara àwọn òkè kékèké.
14. Èmi yóò si tún mú ìgbèkùn Ísírẹ́lì ènìyàn mi padà bọ̀Wọn yóò sì kọ́ ahoro ìlú, wọn yóò sì máa gbé inú wọnWọn yóò sì gbin àjàrà, wọn yóò sì mu ọtí wáìnì wọnwọn yóò sì se ọgbà pẹ̀lú, wọn yóò sì jẹ èso inú wọn