1 Tar 1:1-5 Littafi Mai Tsarki (HAU)

1. Adamu ya haifi Shitu, Shitu ya haifi Enosh,

2. Enosh ya haifi Kenan, Kenan ya haifi Mahalalel, Mahalalel ya haifi Yared,

3. Yared ya haifi Anuhu, Anuhu ya haifi Metusela, Metusela ya haifi Lamek.

4. Lamek ya haifi Nuhu, Nuhu ya haifi Shem, da Ham, da Yafet.

5. 'Ya'yan Yafet, maza ke nan, Gomer, da Magog, da Madai, da Yawan, da Tubal, da Meshek, da Tiras.

43-50. Waɗannan su ne sarakunan da suka yi sarauta a ƙasar Edom kafin wani Sarkin Isra'ila ya ci sarauta.Bela ɗan Beyor, sunan birninsa kuwa DinhabaYobab ɗan Zera na BozaraHusham na ƙasar TemanHadad ɗan Bedad na Awit, wanda ya kori Madayanawa a filin MowabSamla na MasrekShawul na Rehobot wadda take bakin Kogin YufiretisBa'al-hanan ɗan AkborHadad na Fau, sunan matarsa kuma Mehetabel 'yar Matred, wato jikar Mezahab

1 Tar 1