Ẹsira 2:8-19 BIBELI MIMỌ (BM)

8. Àwọn ọmọ Satu jẹ́ ẹẹdẹgbẹrun ó lé marundinlaadọta (945)

9. Àwọn ọmọ Sakai jẹ́ ẹẹdẹgbẹrin ó lé ọgọta (760)

10. Àwọn ọmọ Bani jẹ́ ẹgbẹta ó lé mejilelogoji (642)

11. Àwọn ọmọ Bebai jẹ́ ẹgbaata ó lé mẹtalelogun (623)

12. Àwọn ọmọ Asigadi jẹ́ ẹgbẹfa ó lé mejilelogun (1,222)

13. Àwọn ọmọ Adonikamu jẹ́ ẹgbẹta ó lé mẹrindinlaadọrin (666)

14. Àwọn ọmọ Bigifai jẹ́ ẹgbaa ó lé mẹrindinlọgọta (2,056)

15. Àwọn ọmọ Adini jẹ́ irinwo ó lé mẹrinlelaadọta (454)

16. Àwọn ọmọ Ateri láti inú ìran Hesekaya jẹ́ mejidinlọgọrun-un

17. Àwọn ọmọ Besai jẹ́ ọọdunrun ó lé mẹtalelogun (323)

18. Àwọn ọmọ Jora jẹ́ aadọfa ó lé meji (112)

19. Àwọn ọmọ Haṣumu jẹ́ igba ó lé mẹtalelogun (223)

Ẹsira 2