5. Ta ni ẹni tí ń gòkè bọ̀ wá láti ihà,tí ó fi ara ti olùfẹ́ rẹ̀ní abẹ́ igi ápù ni mo ti jí ọ dìde;níbẹ̀ ni ẹni tí ń rọbí bí ọ sí.
6. Gbé mi sí àyà rẹ bí èdìdìbí èdìdì lé apá rẹ;nítorí ìfẹ́ lágbára bí ikú,ìjowú sì le bí isà òkújíjò rẹ̀ rí bí ìjò iná,gẹ́gẹ́ bí ọ̀wọ́ iná Olúwa.
7. Omi púpọ̀ kò le paná ìfẹ́;Bẹ́ẹ̀ ni gbígbá omi kò le gbá a lọ.Bí ènìyàn bá fún ìfẹ́,ní gbogbo ọrọ̀ ilé rẹ̀,a ó kẹ́gàn rẹ̀ pátapáta.
8. Àwa ní arábìnrin kékeré kan,òun kò sì ní ọmú,kí ni àwa yóò fún arábìnrin wa,ní ọjọ́ tí a ó bá fẹ́ ẹ?
9. Bí òun bá jẹ́ ògiri,Àwa yóò kọ́ ilé odi fàdákà lé e lórí.Bí òun bá jẹ́ ilẹ̀kùn,Àwa yóò fi pákó kédárì dí i