Jóòbù 10:18-22 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

18. “Nítorí kí ni ìwọ ṣe mú mi jáde láti inú wá?Áà! èmi ìbá kúkú ti kú, ojúkójú kì bá tí rí mi

19. Tí ó bá lejẹ́ pé èmi le wà láàyè,À bá ti gbé mi láti inú lọ isà-òkú.

20. Ọjọ́ mi kò ha kúrú bí? Rárádáwọ́ dúró, kí ó sì yí padà kúrò lọ́dọ̀ minítorí kí èmi lè ni ayọ̀ ní ìṣẹ́jú kan

21. Kí èmi kí ó tó lọ síbi tí èmi kì yóò padà sẹ́yìn mọ́,Àní kí ilẹ̀ òkùnkùn àti òjìji ikú,

22. Ilẹ̀ òkùnkùn bí òkùnkùn tìkárarẹ̀,Àti ti òjìji ikú, láìní ìtọ́,Níbi tí ìmọ́lẹ̀ dàbí òkùnkùn.”

Jóòbù 10