24. Lẹ́yìn tí Hésírónì sì kú ni Kélẹ́bù Éfúrátà, Ábíà ìyàwó Rẹ̀ ti Hésírónì sì bí Áṣúrì baba Tẹ́kóà fún un
25. Ọmọ Jéráhímélì àkọ́bí Hésírónì:Rámà ọmọ àkọ́bí Rẹ̀ Búnà, Órénì, óṣémù àti Áhíjà.
26. Jéráhímélì ní ìyàwó mìíràn, ẹni tí orúkọ Rẹ̀ ń jẹ́ Átarà; ó sì jẹ́ ìyá fún Ónámù.
27. Àwọn ọmọ Rámà àkọ́bí Jéráhímélì:Másì, Jámínì àti Ékérì.
28. Àwọn ọmọ Ónámù:Ṣámáì àti Jádà.Àwọn ọmọ Ṣámáì:Nádábù àti Ábísúrì.
29. Orúkọ ìyàwó Ábísúrì ni Ábíháílì ẹni tí ó bí Áhíbánì àti Mólídì.
30. Àwọn ọmọ NádábùṢélédì àti Ápáímù. Ṣélédì sì kú láìsí ọmọ.
31. Àwọn ọmọ Ápáímù:Isì, ẹnití ó jẹ́ baba fún Ṣésánì.Ṣésánì sì jẹ́ baba fún Áhíláì.
32. Àwọn ọmọ Jádà, arákùnrin Ṣámáì:Jétérì àti Jónátanì. Jétérì sì kú láìní ọmọ.